bannenr

Belin jigilar kaya na PVC kai tsaye na masana'antar Annilte

Belin jigilar kaya na Polyvinyl Chloride (PVC) bel ne na yau da kullun a masana'antar abinci wanda za'a iya amfani dashi don aikace-aikacen asali a cikin sarrafa abinci da sarrafa shi.

PVC ta girma ta zama roba ta uku da aka fi samarwa, wacce aka san ta da dorewarta da sauƙin amfani. Bel ɗin jigilar kaya mai rufi da PVC ya fi dacewa da sarrafa kayan aiki, yin burodi, da kuma sarrafa nama, kifi, da kiwo.

  • Kauri:0.5-12mm
  • Faɗi:≤3000mm
  • Kayan aiki:PVC/PU
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Ana iya raba bel ɗin jigilar kaya na PVC zuwa launuka daban-daban (ja, rawaya, kore, shuɗi, launin toka, fari, baƙi, shuɗi mai duhu-kore, mai haske) da kauri gwargwadon kauri da launin samfuran.
    Ana iya samar da kauri daga 0.8mm zuwa 11.5mm. Ana iya sarrafa faɗi daga 10-10000mm.

    Ƙayyadewa

    Kauri 0.5-12mm
    Faɗi ≤3000mm
    Kayan Aiki PVC/PU
    Launi Kore, fari, kore mai, baƙi, launin toka, launin toka mai duhu, kore mai duhu, shuɗi mai haske, lemu, rawaya, haske, da sauransu.
    Tsarin Santsi, lu'u-lu'u, haƙorin saw, haƙorin saw biyu, saman mai kauri, matt, saman mai kauri, tsiri, dot, lozenge, checker, golf, wave rough
    saman, herringbone, na'urar motsa jiki, ƙaramin riƙo, crescent, tef, majiang, solid-saka, sort haƙori, da sauransu.
    Adadin Plies 1pla, 2pla, 3pla, 4pla, da sauransu
    Siffar Shafawa Mai hana tsatsa, mai kauri, mai tauri, mai zurfi, mai laushi, mai jure wuta, mai jure mai, mai jure sanyi, da sauransu.
    Siffar Yadi Mai sassauƙa, kevlai, ji, ƙaramin amo, jogger, auduga

    cikakken bayani

    Bayani Mafi ƙarancin kura Ø N/mm @ 1% Tsawaita Zafin jiki⁰C Mai kauri Kg/m²
    PVC
    2Ply Bare PVC Top X Bare Kasa 25 10 -10⁰ zuwa +80⁰ 1,8 1,7
    3Ply Bare PVC Top X Bare Kasa 60 18 -10⁰ zuwa +80⁰ 2,9 3,0
    2Ply Fraction PVC Top X Bare Bone Bone 25 10 -10⁰ zuwa +80⁰ 1,8 1,7
    3Ply Fly Fraction PVC Top X Bare Bone Bone Bot 60 18 -10⁰ zuwa +80⁰ 2,9 3,0
    PVC
    3Ply White PVC Top X Bare Bone Bone Bone 100 15 -10⁰ zuwa +80⁰ 3,8 4,0
    3Ply 3mm Farin PVC Sama X Bare Kasa 100 15 -10⁰ zuwa +80⁰ 5,9 5,1
    3Ply 2mm Farin PVC Sama X 1mm Ƙasan PVC 120 18 -10⁰ zuwa +80⁰ 6,2 7,8
    1Ply White PU X Bare Bottom 4 3 -10⁰ zuwa +80⁰ 0,7 0,7
    2Ply White PU X Bare Bottom 6 5 -10⁰ zuwa +80⁰ 1,1 0,8
    PVC
    Kore 2Ply PVC Too X Bare Bottom 30 8 -10⁰ zuwa +90⁰ 2,0 4,1
    3Ply kore PVC Top X Bare Bone Bone 120 15 -10⁰ zuwa +80⁰ 3,8 2,3
    PVC
    2Ply Blue PU Top X Bare Bone Bone Ƙasa 6 6 -10⁰ zuwa +80⁰ 1,3 0,7
    PVC
    2Ply Blue PVC Top X Bare Bone Bone Ƙasa 30 8 -10⁰ zuwa +80⁰ 2,0 2,3
    2Ply Blue PVC Top X Bare Bone Bone Ƙasa 100 13 -10⁰ zuwa +80⁰ 4,6 5,0
    PVC
    Baƙi 2Ply Dubawa na PVC Top X Bare Bot Bot 30 8 -15⁰ zuwa +80⁰ 2,0 2,3
    PVC
    2Ply White PVC Diamond Top X Bare Bot Bot Bot 30 8 -10⁰ zuwa +90⁰ 2,1 2,1
    PVC
    2Ply Blue PU Diamond Top X Bare Bot Bot Bot 10 6 -20⁰ zuwa +80⁰ 1,7 1,6
    PVC
    2Ply White PVC Rib Top X Bare Bone Bone Bone 60 10 -10⁰ zuwa +70⁰ 6,0 5,3
    PVC
    2Ply White PVC Sawtooth Top X Bare Bone Bone Bone Bone 60 10 -10⁰ zuwa +90⁰ 5,0 5,3
    PVC
    Baƙi mai layi biyu na PVC mai tsayin tsayi X ƙasan ƙasa 60 10 -10⁰ zuwa +90⁰ 3,1 3,2
    PVC
    Takalmin Doki na PVC mai laushi 2Ply 2Ply top X Bare Bottom 60 10 -10⁰ zuwa +90⁰ 5,0 6,1
    PVC
    Baƙi 2Ply PVG Padlefoot Top X Bare Bone Bone 51 21 -29⁰ zuwa +82⁰ 6,4 4,5
    PVC
    Kwandon PVC Baƙi Mai Lanƙwasa 2-Ply X Bare Bottom 40 8 -15⁰ zuwa +80⁰ 2,4 2,5
    PVC
    2Ply Blue PVC Roughtop X Bare Bottom 60 10 -20⁰ zuwa +70⁰ 5,5 4,4
    PVC
    Tushen PVC mai siffar shuɗi ... 80 10 -10⁰ zuwa +80⁰ 7,5 6,0
    https://www.annilte.net/about-us/

    Ƙungiyar Bincike da Ci gaba

    Annilte tana da ƙungiyar bincike da haɓaka fasaha wadda ta ƙunshi masu fasaha 35. Tare da ƙarfin bincike da haɓaka fasaha, mun samar da ayyukan keɓance belin jigilar kaya ga sassan masana'antu 1780, kuma mun sami karɓuwa da amincewa daga abokan ciniki sama da 20,000. Tare da ƙwarewar bincike da haɓakawa da kerawa, za mu iya biyan buƙatun keɓancewa na yanayi daban-daban a cikin masana'antu daban-daban.

    https://www.annilte.net/about-us/

    Ƙarfin Samarwa

    Annilte tana da layukan samarwa guda 16 da aka shigo da su daga Jamus a cikin tsarin aikinta na haɗin gwiwa, da kuma ƙarin layukan samar da kayayyaki na gaggawa guda 2. Kamfanin yana tabbatar da cewa kayan da aka adana na dukkan nau'ikan kayan masarufi ba su gaza murabba'in mita 400,000 ba, kuma da zarar abokin ciniki ya gabatar da umarnin gaggawa, za mu aika da samfurin cikin awanni 24 don biyan buƙatun abokin ciniki yadda ya kamata.

    Injiniyoyin bincike da ci gaba 35

    Fasahar Girgizar Ganguna

    Tushen samarwa guda 5 da bincike da ci gaba

    Kamfanoni 18 na Fortune 500

    Anniltewani abu nebel ɗin jigilar kayaƙera kayayyaki masu shekaru 15 na gwaninta a China da kuma takardar shaidar ingancin ISO ta kamfani. Mu kuma masana'antar kayayyakin zinare ce ta duniya da SGS ta amince da ita.

    Muna bayar da nau'ikan mafita iri-iri na bel ɗin da za a iya gyarawa a ƙarƙashin alamarmu, "ANNILTE."

    Idan kuna buƙatar ƙarin bayani game da bel ɗin jigilar kaya, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.

    WhatsApp: +86 185 6019 6101   Tel/WeChula: +86 185 6010 2292

    E-wasiku: 391886440@qq.com       Yanar Gizo: https://www.annilte.net/

     》》Sami ƙarin bayani


  • Na baya:
  • Na gaba: